ครูพิชชาภรณ์ สุภาพ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาไทย |
ครูเอกพันธ์ ศักดิ์สิทธานุภาพ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ คณิตศาสตร์ |
ครูสุนันท์ คุ้มสิน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
ครูดารณี แยกรัง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ครูกิตติกุล ชัยวรมุขกุล หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ สุขศึกษาและพลศึกษา |
ครูสุรดา ฉิมแก้ว หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ศิลปะและการงานอาชีพ |
ครูษมานันท์ สิริศุภโภ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูพิชชาภรณ์ สุภาพ (หัวหน้า) | 9. ครูรุ่งฤทัย วงศ์จอม |
2. ครูสมหมาย สมัครจิตร์ | 10. ครูชญาน์นัทช์ ศิริวัฒนสาธร |
3. ครูวริชภรณ์ ยิ้มการุญ | 11. ครูฐิติรัตน์ อรุณรุ่ง |
4. ครูสุนทรี กรรษา | 12. ครูอาภรณ์ กาญจนสหัส |
5. ครูโสภา เหรียญทอง |
13. ครูรุจิรา มากันต์ |
6. ครูกษมา จูม่วง | 14. ครูจุฑารัตน์ ผาสุข |
7. ครูอนุธิดา อุตสาหะ | 15. ครูศุภวรรณ พรพิศาลเลิศ |
8. ครูปุณณดา ชมชัยรัตน์ | 16. ครูเวียงแก้ว คำปันทิพย์ |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูเอกพันธ์ ศักดิ์สิทธานุภาพ (หัวหน้า) | 10. ครูธนาภรณ์ ทองสุข |
2. ครูรัชยา ทองทรง | 11. ครูภาวินี สีขจร |
3. ครูพัณณ์ชิตา วกุลศิริพันธ์ | 12. ครูสาริศา อังคณานุชาติ |
4. ครูพนิดา กล่อมมิตร | 13. ครูเพ็ญพักตร์ บุญประกอบ |
5. ครูพรพิชชา ชื่นบาน | 14. ครูชวนันท์ พูลพินิจ |
6. ครูวิไลกัญญา สุทัตตานุกูล | 15. ครูสาริศา อังคณานุชาติ |
7. ครูวรินดา ปัญญาประชุม | 16. ครูสุวิมล ประชากุล |
8. ครูนัฐยา มาจุ้ย | 17. ครูอนุชิต เพ็งต่าย |
9. ครูนราวดี ศิริรักวงษา | |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูสุนันท์ คุ้มสิน (หัวหน้า) | 13. ครูปรียาภรณ์ พิพรพงษ์ |
2. ครูภาวินี เดชบุญ | 14. ครูนภกมล ภาวะภูตานนท์ |
3. ครูพรสุข ชื่นบาน |
15. ครูวิศิษฎ์ พัวรุ่งโรจน์ |
4. ครูเพชรรัตน์ ชาวดร | 16. ครูอุบล ศรีระวัน |
5. ครูศรีวิไล ถิ่นวงษ์เย็น | 17. ครูพรพรหม ทองมีทิพย์ |
6. ครูกิตติศักดิ์ วาปีโส | 18. ครูโชคบุญมา ทรงมะลิ |
7. ครูปณตพร ภักดี | 19. ครูปิยะราษฎร์ บุญธรรม |
8. ครูนิภา หลีพันธุ์ |
20. ครูอรนิช คำตาบุตร |
9. ครูจันทิมา ครอบกระโทก | 21. ครูพิศมัย ภู่บุญเสริม |
10. ครูสุวรรณรัตน์ จันใด |
22. ครูฉลองชัย อรัญมิตร์ |
11. ครูรัชนีกร พรหมสาขา ณ สกลนคร | 23. ครูเฉลิมชัย มหิรัญ |
12. ครูทรัพย์ทวี พรมภา | 24. ครูอภิชญา เข็มเพชร |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูดารณี แยกรัง (หัวหน้า) | 9. ครูกัณฐณัฏฐ์ ปรัสพันธ์ |
2. ครูสุดารัตน์ ทองวิเศษ |
10. ครูชุติมา สุภาพ |
3. ครูสุนทรา กรรษา | 11. ครูจีระนันท์ สีดา |
4. ครูศรีประภา ประราศี | 12. ครูวาสนา บัณฑิตวงษ์ |
5. ครูอุไรรัตน์ คุ้มคำ | 13. ครูสุวิทย์ สิริศุภโภ |
6. ครูอาภรณ์ ท้วมลี้ | 14. ครูปราณีต เชี่ยวนาวิน |
7. ครูเมลลิน ก้องกิจพิภพ | 15. ครูดวงสมร ขจรกุล |
8. ครูอรนิสา บุญรอด |
16. ครูกุหลาบ ทองประสม |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูกิตติกุล ชัยวรมุขกุล (หัวหน้า) | 6. ครูพิสมัย แพงโสภา |
2. ครูวิเชียร จันทร์จิตร | 7. ครูบุศรา บุญเพชร |
3. ครูไอราวัณ แหล่งสนาม | 8. ครูกาญจนา ละลาย |
4. ครูกนกวรรณ แสงอรุณ | 9. ครูนิภาวรรณ บุญบำรุง |
5. ครูพรทัศน์ ศรีสวัสดิ์ |
|
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะและการงานอาชีพ ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูสุรดา ฉิมแก้ว (หัวหน้า) | 10. ครูสิริภัทรสร แก้วสังข์ |
2. ครูสุกัญญา ประเสริฐกรรณ์ | 11. ครูวสันต์ แสงสุวรรณ |
3. ครูเรวดี มาศมนตรี | 12. ครูปัณณวัฒน์ รื่นภาคทรัพย์ |
4. ครูนภสร เอี่ยมสำลี | 13. ครูภิญญานัสส์ จิลลานนท์ |
5. ครูอนรรฆอร ศิลปะไพบูลย์ | 14. ครูปิยะนาฏ มงคลพงษ์ |
6. ครูวรรณิกา แก้วมณี | 15. ครูบุญญาภัทร ได้ดี |
7. ครูบุญชิตา จิลลานนท์ | 16. ครูธรรศธรรม โหวดมงคล |
8. ครูณิชากร สรรพ่อค้า | 17. ครูสำอาง จิรรุ่งรุจี |
9. ครูณัฐวัฒน์ คชฤทธิ์ | |
รายชื่อครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ปีการศึกษา 2566 | |
1. ครูษมานันท์ สิริศุภโภ (หัวหน้า) | 5. ครูอรุณรุ่ง วัฒนะวิทย์ |
2. ครูปทุมวัน ประเสริฐบุญ | 6. ครูศิริวิไลลักษณ์ อัตธรรมรัตน์ |
3. ครูสุภานี ทองเนื้อขาว | 7. T. Albert Jorge M. Comon |
4. ครูภัทรานิษฐ์ เอี้ยวสุวรรณ | 8. ครูสิริรัตน์ เผ่าพันธุ์ |